สุขสันต์วันสงกรานต์

รับสมัครด่วน C# ASP.NET Developer บริษัทต่างชาติ รายได้และสวัสดิการดีค่ะ

รับสมัครงาน (Job)

ประกาศรับสมัครงาน ต้องการหาคนทำงาน หาคนร่วมงาน หาทีมงาน

beta version

รับสมัครด่วน C# ASP.NET Developer บริษัทต่างชาติ รายได้และสวัสดิการดีค่ะ

รับสมัครงาน  11 ม.ค. 2017, 14:52:49 489

Suvipa Charoenpakdee

Suvipa Charoenpakdee fai5555

• 0 เพื่อน
  • 0 ผู้ติดตาม
  • 1 โพสต์

สนใจ สามารถส่ง resume มาได้ที่ suvipa.cha@gmail.com เพื่อเข้ามาสัมภาษณ์ค่ะ สามารถสัมภาษณ์ผ่าน skype ได้ค่ะ 

โดย Suvipa Charoenpakdee (fai5555) ตั้งกระทู้เมื่อ 11 ม.ค. 2017, 14:52:49

Udemy

คำตอบ-คำอธิบาย

ไม่พบผลลัพธ์

คำตอบ-คำอธิบายของคุณ

กลับขึ้นบน