สอบถามพี่ๆที่มีประสบการณ์หรือมีความรู้หน่อยครับเกี่ยวกับพวกข้อสอบสมัครงาน

Questions? Answer and Share

เขียนโค๊ดติดปัญหา สอบถาม ระดมสมอง หาหนทางที่ดีที่สุดให้โค๊ดของคุณ ร่วมสร้างสรรค์สังคมนักพัฒนา เขียนโค๊ดติดบั๊ก อยากได้ไอเดีย เจอเรื่องดีๆ โพสถาม โพสแชร์ ได้ที่นี่

beta version

สอบถามพี่ๆที่มีประสบการณ์หรือมีความรู้หน่อยครับเกี่ยวกับพวกข้อสอบสมัครงาน

ตามหัวข้อเลยครับผมเป็นนักศึกษากำลังจะจบปีนี้ผมอยากรู้ว่าเวลาบริษัที่เปิดรับโปรแกรมเมอร์เข้าเปิดสมัครแล้วให้ทำข้อสอบก่อไปสัมภาษณ์นี้ เขาจะให้ทำไปทางแนวไหนยังไงอ่ะครับ ผมเตรียมตัวไม่ถูก ผมจะไปสอบพวก C# Java SQL อ่ะครับ รบกวนด้วยครับ

.net c# sql programmer 8 มี.ค. 2017, 0:20:33
เมธี บุญปลอด
เมธี บุญปลอด jack007op
ตั้ง:2 ตอบ:0
แสดงความคิดเห็น

คำตอบ-คำอธิบาย

ไม่พบผลลัพธ์

คำตอบ-คำอธิบายของคุณ

กลับขึ้นบน