วันผู้สูงอายุแห่งชาติ

สอบถามพี่ๆที่มีประสบการณ์หรือมีความรู้หน่อยครับเกี่ยวกับพวกข้อสอบสมัครงาน

รับสมัครงาน (Job)

ประกาศรับสมัครงาน ต้องการหาคนทำงาน หาคนร่วมงาน หาทีมงาน

beta version

สอบถามพี่ๆที่มีประสบการณ์หรือมีความรู้หน่อยครับเกี่ยวกับพวกข้อสอบสมัครงาน

.net   c#   sql   programmer  8 มี.ค. 2017, 0:20:33 264

เมธี บุญปลอด

เมธี บุญปลอด jack007op

• 0 เพื่อน
  • 0 ผู้ติดตาม
  • 2 โพสต์

ตามหัวข้อเลยครับผมเป็นนักศึกษากำลังจะจบปีนี้ผมอยากรู้ว่าเวลาบริษัที่เปิดรับโปรแกรมเมอร์เข้าเปิดสมัครแล้วให้ทำข้อสอบก่อไปสัมภาษณ์นี้ เขาจะให้ทำไปทางแนวไหนยังไงอ่ะครับ ผมเตรียมตัวไม่ถูก ผมจะไปสอบพวก C# Java SQL อ่ะครับ รบกวนด้วยครับ

โดย เมธี บุญปลอด (jack007op) ตั้งกระทู้เมื่อ 8 มี.ค. 2017, 0:20:33

Udemy

คำตอบ-คำอธิบาย

ไม่พบผลลัพธ์

คำตอบ-คำอธิบายของคุณ

กลับขึ้นบน