วันครอบครัว

รบกวนพี่ๆ Programmer/Developer เกี่ยวกับ startup หน่อยครับ

สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)

สังคมนักพัฒนาระบบ โพสสอบถามปัญหาการเขียนโปรแกรม สมาชิกแนะนำตัว สอบถามความคิดเห็น

beta version

รบกวนพี่ๆ Programmer/Developer เกี่ยวกับ startup หน่อยครับ

programmer developer startup  5 เม.ย. 2017, 21:56:37 245

mezashite

ตั้ง:1 ตอบ:0

**เนื่องจากก่อนหน้านี้เป็นแบบสอบถาม pilot test และได้ครบแล้ว ขออนุญาตินำ link ออกก่อนนะครับ
หลังจากเรียบร้อยแล้ว จะนำ link แบบสอบถามฉบับจริงมารบกวนทุกท่านทำอีกครั้ง ขอบคุณทุกท่านครับ**

เนื่องจากผมกำลังทำวิจัยเกี่ยวกับ การผันตัวไปเป็นสตาร์ทอัพของ Programmer หรือ Developer
จึงใคร่ขอรบกวนเวลาของทุกท่านในการทำแบบสอบถามให้หน่อยครับ

รายละเอียดตามลิ้งค์ด้านล่างนี้เลยครับ
...

ขอขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้าไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับ

โดย (mezashite) ตั้งกระทู้เมื่อ 5 เม.ย. 2017, 21:56:37 แก้ไขล่าสุดเมื่อ 17 เม.ย. 2017, 13:48:00

คำตอบ-คำอธิบาย

มานพ กองอุ่น
มานพ กองอุ่น admin
ตั้ง:49 ตอบ:376

ไปตอบให้แล้วนะครับ และเชิญชวนทุกท่านร่วมตอบคำถามด้วยกันนะครับ

โดย มานพ กองอุ่น (admin) ตอบเมื่อ 16 เม.ย. 2017, 20:36:45

คำตอบ-คำอธิบายของคุณ

กลับขึ้นบน