สวัสดีปีใหม่ไทย

อยากทราบการใช้ javascript หรือ VB ในการเชื่อมต่อกล้องถ่ายรูป DSLR CANON

สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)

สังคมนักพัฒนาระบบ โพสสอบถามปัญหาการเขียนโปรแกรม สมาชิกแนะนำตัว สอบถามความคิดเห็น

beta version

อยากทราบการใช้ javascript หรือ VB ในการเชื่อมต่อกล้องถ่ายรูป DSLR CANON

โปรแกรม  26 ก.ค. 2017, 15:32:08 310

กาย ชิวๆ

กาย ชิวๆ txais

• 0 เพื่อน
  • 0 ผู้ติดตาม
  • 1 โพสต์

สอบถามเทพทั้งหลายครับ ผมอยากทราบว่าการใช้ javascript หรือ vb ในการเชื่อมต่อกับ กล้อง dslr canon และสามารถ cupture มาบันทึกลงใน db อย่างไรครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ ถ้ามี ตย. โคัดจะขอบคุณมากครับ

โดย กาย ชิวๆ (txais) ตั้งกระทู้เมื่อ 26 ก.ค. 2017, 15:32:08

Udemy

คำตอบ-คำอธิบาย

ไม่พบผลลัพธ์

คำตอบ-คำอธิบายของคุณ

กลับขึ้นบน