สอบถามครับใครเคยประสบปัญหาไฟล์ exe service ที่เราสร้างเองหายบ้างครับหลังจาก windows update

สอบถามครับใครเคยประสบปัญหาไฟล์ exe service ที่เราสร้างเองหายบ้างครับหลังจาก windows update

สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)

สังคมนักพัฒนาระบบ โพสสอบถามปัญหาการเขียนโปรแกรม สมาชิกแนะนำตัว สอบถามความคิดเห็น

beta version

C#  MVC.NET  Security  Hack  Microservices  web service  10 ก.พ. 2018, 14:36:48 142
เมธี บุญปลอด

เมธี บุญปลอด jack007op

• 0 เพื่อน
  • 0 ผู้ติดตาม
  • 3 โพสต์

พอดีทำระบบปริ้นผ่านweb browser แล้วทำ service ที่เชื่อมต่อกับเครื่องปริ้นขึ้นมาเอง แล้วทุกครั้งที่ window update หรือ google chrome update ก็จะมีปัญหา service หายตลอดเลยครับ ต้อง teamview ไปลงให้ลูกค้าใหม่ มีใครพอจะทราบวิธัีแก้ไม่ให้serviceหายบ้างไหมครับ

โดย เมธี บุญปลอด (jack007op) ตั้งกระทู้เมื่อ 10 ก.พ. 2018, 14:36:48

คำตอบ-คำอธิบาย

ไม่พบผลลัพธ์

คำตอบ-คำอธิบายของคุณ