รบกวนพี่ๆ Programmer/Developer เกี่ยวกับ startup หน่อยครับ

wave
mezashite
2,925
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
รบกวนพี่ๆ Programmer/Developer เกี่ยวกับ startup หน่อยครับ

**เนื่องจากก่อนหน้านี้เป็นแบบสอบถาม pilot test และได้ครบแล้ว ขออนุญาตินำ link ออกก่อนนะครับ
หลังจากเรียบร้อยแล้ว จะนำ link แบบสอบถามฉบับจริงมารบกวนทุกท่านทำอีกครั้ง ขอบคุณทุกท่านครับ**

เนื่องจากผมกำลังทำวิจัยเกี่ยวกับ การผันตัวไปเป็นสตาร์ทอัพของ Programmer หรือ Developer
จึงใคร่ขอรบกวนเวลาของทุกท่านในการทำแบบสอบถามให้หน่อยครับ

รายละเอียดตามลิ้งค์ด้านล่างนี้เลยครับ
...

ขอขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้าไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับ

1 ความคิดเห็น

• มานพ กองอุ่น

ไปตอบให้แล้วนะครับ และเชิญชวนทุกท่านร่วมตอบคำถามด้วยกันนะครับ