หาco founder ทำstartup โดยเฉพาะdevทุกสายทุกประเภท สายFintechด่วนครับ

wave
Mi Theerapat
2,137
รับสมัครงาน (Job)
หาco founder ทำstartup โดยเฉพาะdevทุกสายทุกประเภท สายFintechด่วนครับ

หากใครทำกำลังสนใจพัฒนาproductที่เกี่ยวกับstartup หรือกำลังหาco-founder 
สำหรับตัวผมพอมีความรู้และความสนใจในเรื่องของbusiness developer มีไอเดียเกี่ยวกับstartupหลายสายทั้งFintech,e-service   

โดยตอนนี้มีpitching ที่ได้ทำส่งเสนอให้aisthestartupไปแล้ว เกี่ยวกับe-serviceของco-working space 
แต่ยังต้องการทำMVPเบื้องต้นเพื่อส่งเสนอใหม่
หากใครมีความสนใจเข้ามาร่วมพัฒนาไอเดียหรือเป็นส่วนหนึ่งในทีมผมยินดีเป็นพิเศษครับ เปิดรับทุกเพศทุกวัย ทุกสายอาชีพ โดยเฉพาะอย่างยิ่งDevที่สามารถเขียนweb applicationและsmartphone's applicationได้ ฯลฯ 

หรือหากท่านมีไอเดียอยู่แล้วแต่ยังต้องการเพื่อนร่วมอุดมการณ์ กรุณาทักหรือติดต่อมานะครับ เชิญทุกคนที่สนใจมาคุยกัน 
อย่างน้อยเราก็จะได้แลกเปลี่ยนความรู้ความคิดเห็นกันครับ
line : theblacklabel 

0 ความคิดเห็น
ไม่พบผลลัพธ์