อยากจีบ Developer Programmer มาอยู่ข้างๆอะ

wave
Kanok Chat
2,585
รับสมัครงาน (Job)
อยากจีบ Developer Programmer มาอยู่ข้างๆอะ

ถ้าคุณคือ Programmer/Developer  ที่เขียน Application และ website ทั้งระบบ ios และ androi ได้ 
คุณอาจเป็นพระเอก นางเอกของเรา เราอยากได้
เพราะเรามีไอเดีย สตาร์ทอัพใหม่เอี่ยมที่อยากให้คุณมาร่วมสร้างและประสบความสำเร็จไปด้วยกัน
รายละเอียดต่างๆอยากให้มาคุยกัน สามารถส่งผลงานของคุณมาได้ทาง
E-mail : sai.kanok@hotmail.com

2 ความคิดเห็น

• Sai Sai

• มานพ กองอุ่น

น่าสนใจนะครับ ว่าแต่กำลังทำระบบอะไรกันเหรอครับ

เป็นธุรกิจตัวกลางจ้า คิดว่าต้องใช้ App เป็นเครื่องมือจะ กำลังหาทีม Developer อยู่เบย